Tambayoyi

Tambayoyi akai-akai

Ana buƙatar taimako? Tabbatar ziyarci dandalin tallafi don amsoshin tambayoyinku!

Zan iya yin odar samfuri ɗaya don bincika inganci?

Ee, samfurin tsari ya zama dole kuma karbabbe.

Shin zan iya yin samfuran ta hanyar namu zane ko alamar tambari a kan samfurin?

Ee, Kuna iya siffanta ƙirarku, tambari, lakabi akan samfuran.

Idan yawancin oda yayi kadan, kamar guda 50-100 ta kowane salon kowane launi. Shin za mu iya karbarsa?

Ee, zamu iya yinta, idan muna da wadatattun yadudduka don oda.

Kuna da wuraren yin aikin bugawa da zane?

Haka ne, muna yi, kawai kuna buƙatar aiko mana da layout / zane-zane ko ra'ayinku kuma za mu iya al'ada daidai.

har yaushe zaku sami samfuran daga gare mu?

Don sababbin abokan ciniki, bayan kun biya farashin samfuran, zaku sami samfuranmu daga kwana 3 zuwa 7; Ga abokin ciniki na yau da kullun, bayan mun karanta umarnin ku, zaku sami samfuran mu daga kwana 3 zuwa 7.

Wanne lokacin isarwa za ku iya bayarwa? Yaya game da lokacin jagora mai yawa?

Don samfurin da ƙaramin oda, yana ɗaukar ta DHL / Fedex / UPS / EMS kusan 3-7 kwanakin aiki .Domin girma, lokacin jagora yana buƙatar kusan 35-45days, da oda mai yawa ta hanyar jigilar teku, yawanci yakan ɗauki kwanaki 15-30 kafin su iso tashar abokin ciniki.

Wani irin lokacin biyan kudi yawanci kasuwanci?

Babban sharuɗɗan biyanmu shine T / T. Har ila yau, muna amfani da wasu lokaci, amma kaɗan .Domin babban tsari, 30% ajiyar lokacin da kuka sanya oda, yakamata a biya ragowar kashi 70% na biyan B / L.